webtrees - en to ta translation catalogue (604 entries)

en:  but the details are unknown
ta:  ஆனால் விவரம் தெரியவில்லை

en:  in
ta:  இல்

note: I18N: %1$s=“fifth cousin”, etc., %2$s>=4
en: %1$s %2$s times removed ascending
ta: ஏறுவருசையில் %1$s %2$s முறை நீக்கப்பட்டது

note: I18N: %1$s=“fifth cousin”, etc., %2$s>=4
en: %1$s %2$s times removed descending
ta: இறங்கு வரிசையில் %1$s %2$s முறை அகற்றப்பட்டது

en: %1$s KB were downloaded in %2$s seconds.
ta: %1$s KB %2$s வினாடிகளில் பதிவிறக்கம் செய்யப்பட்டது.

en: %1$s does not exist. Did you mean %2$s?
ta: %1$s காணப்படவில்லை, நீங்கள் %2$s என்று சொல்ல வந்தீர்களா?

en: %1$s does not have a link back to %2$s.
ta: %1$s இலிருந்து %2$s க்கு திரும்பும் இணைப்பு எதுவும் இல்லை.

note: I18N: …from the .ZIP file, %2$s is a (fractional) number of seconds
en: %1$s file was extracted in %2$s seconds. | %1$s files were extracted in %2$s seconds.
ta[0]: %1$s கோப்பு %2$s வினாடிகளில் பிரித்தெடுக்கப்பட்டது.
ta[1]: %1$s கோப்புகள் %2$s வினாடிகளில் பிரித்தெடுக்கப்பட்டது.

en: %1$s is a %2$s but a %3$s is expected.
ta: %1$s ஒரு %2$s ஆனால் %3$s எதிர்பார்க்கப்படுகிறது.

note: I18N: image dimensions, width × height
en: %1$s × %2$s pixels
ta: %1$s × %2$s பிக்சல்கள்

en: %1$s’s %2$s
ta: %1$s-ன் %2$s

en: %s and her ancestors
ta: %s மற்றும் அவளுடைய முன்னோர்கள்

en: %s and his ancestors
ta: %s மற்றும் அவனுடைய முன்னோர்கள்

en: %s and the individuals that reference it.
ta: %s மற்றும் அதைக் குறிக்கும் தனிநபர்கள்.

note: I18N: %s is a family (husband + wife)
en: %s and their children
ta: %s மற்றும் அவர்களது குழந்தைகள்

note: I18N: %s is a family (husband + wife)
en: %s and their descendants
ta: %s மற்றும் அவர்களின் வழித்தோன்றல்கள்

en: %s anonymous signed-in user | %s anonymous signed-in users
ta[0]: %s பெயரில்லாத உள்நுழைந்த பயனர்
ta[1]: %s பெயரில்லாத உள்நுழைந்த பயனர்கள்

en: %s child | %s children
ta[0]: %s குழந்தை
ta[1]: %s குழந்தைகள்

en: %s day | %s days
ta[0]: %s நாள்
ta[1]: %s நாட்கள்

en: %s does not exist.
ta: %s குறிப்பிட்ட விஷயம் இல்லை.

en: %s family | %s families
ta[0]: %s குடும்பம்
ta[1]: %s குடும்பங்கள்

en: %s family has been updated. | %s families have been updated.
ta[0]: %s குடும்பம் புதுப்பிக்கப்பட்டது.
ta[1]: %s குடும்பங்கள் புதுப்பிக்கப்பட்டன.

en: %s family tree | %s family trees
ta[0]: %s குடும்ப மரம்
ta[1]: %s குடும்ப மரங்கள்

en: %s grandchild | %s grandchildren
ta[0]: %s பேரக்குழந்தை
ta[1]: %s பேரப்பிள்ளைகள்

en: %s individual | %s individuals
ta[0]: %s நபர்
ta[1]: %s நபர்கள்

en: %s individual has been updated. | %s individuals have been updated.
ta[0]: %s நபர் புதுப்பிக்கப்பட்டார்.
ta[1]: %s நபர்கள் புதுப்பிக்கப்பட்டுள்ளனர்.

en: %s message | %s messages
ta[0]: %s செய்தி
ta[1]: %s செய்திகள்

en: %s month | %s months
ta[0]: %s மாதம்
ta[1]: %s மாதங்கள்

en: %s note has been updated. | %s notes have been updated.
ta[0]: %s குறிப்பு புதுப்பிக்கப்பட்டது.
ta[1]: %s குறிப்புகள் புதுப்பிக்கப்பட்டன.

en: %s occurs too many times.
ta: %s பல முறை இடம்பெற்றுள்ளது.

en: %s repository has been updated. | %s repositories have been updated.
ta[0]: %s களஞ்சியம் புதுப்பிக்கப்பட்டது.
ta[1]: %s களஞ்சியங்கள் புதுப்பிக்கப்பட்டன.

note: I18N: %s is a person's name
en: %s sent you the following message.
ta: %s உங்களுக்கு இந்த செய்தியை அனுப்பியுள்ளார்

en: %s signed-in user | %s signed-in users
ta[0]: %s உள்நுழைந்த பயனர்
ta[1]: %s உள்நுழைந்த பயனர்கள்

en: %s source has been updated. | %s sources have been updated.
ta[0]: %s ஆதாரம் புதுப்பிக்கப்பட்டது.
ta[1]: %s ஆதாரங்கள் புதுப்பிக்கப்பட்டது.

en: %s week | %s weeks
ta[0]: %s வாரம்
ta[1]: %s வாரங்கள்

en: %s year | %s years
ta[0]: %s ஆண்டு
ta[1]: %s ஆண்டுகள்

en: %s year anniversary
ta: %s ஆண்டு நிறைவு

en: %s × cousin
ta: %s × உறவினர்

en: %s, her ancestors and their families
ta: %s, அவளுடைய முன்னோர்கள் மற்றும் அவர்களது குடும்பங்கள்

en: %s, her parents and siblings
ta: %s, அவளுடைய பெற்றோர் மற்றும் உடன்பிறந்தவர்கள்

en: %s, her spouses and children
ta: %s, அவரது மனைவி மற்றும் குழந்தைகள்

en: %s, her spouses and descendants
ta: %s, அவரது மனைவிகள் மற்றும் சந்ததியினர்

en: %s, his ancestors and their families
ta: %s, அவரது முன்னோர்கள் மற்றும் அவர்களது குடும்பங்கள்

en: %s, his parents and siblings
ta: %s, அவரது பெற்றோர் மற்றும் உடன்பிறந்தவர்கள்

en: %s, his spouses and children
ta: %s, அவரது மனைவி மற்றும் குழந்தைகள்

en: %s, his spouses and descendants
ta: %s, அவரது மனைவிகள் மற்றும் சந்ததியினர்

en: (%s after death)
ta: (%s இறந்த பிறகு)

note: I18N: The current age of a living individual
en: (age %s)
ta: (வயது %s)

note: I18N: The age of an individual at a given date
en: (aged %s)
ta: (%s வயது)

[ctx: Female]
note: I18N: The age of an individual at a given date
en: (aged %s)
ta: (%s வயது)

[ctx: Male]
note: I18N: The age of an individual at a given date
en: (aged %s)
ta: (%s வயது)

note: I18N: %s is a number
en: (filtered from %s total entries)
ta: (%s மொத்த உள்ளீடுகளிலிருந்து வடிகட்டப்பட்டது)

en: (includes media files)
ta: (மீடியா கோப்புகளை உள்ளடக்கியது)

en: (on the date of death)
ta: (இறந்த தேதியில்)

[ctx: CENTURY]
en: 10th
ta: 10வது

[ctx: CENTURY]
en: 11th
ta: 11வது

[ctx: CENTURY]
en: 12th
ta: 12வது

[ctx: CENTURY]
en: 13th
ta: 13வது

[ctx: CENTURY]
en: 14th
ta: 14வது

[ctx: CENTURY]
en: 15th
ta: 15வது

[ctx: CENTURY]
en: 16th
ta: 16வது

[ctx: CENTURY]
en: 17th
ta: 17வது

[ctx: CENTURY]
en: 18th
ta: 18வது

[ctx: CENTURY]
en: 19th
ta: 19வது

[ctx: CENTURY]
en: 1st
ta: 1வது

[ctx: CENTURY]
en: 20th
ta: 20வது

[ctx: CENTURY]
en: 21st
ta: 21வது

[ctx: CENTURY]
en: 2nd
ta: 2வது

[ctx: CENTURY]
en: 3rd
ta: 3வது

[ctx: CENTURY]
en: 4th
ta: 4வது

[ctx: CENTURY]
en: 5th
ta: 5வது

[ctx: CENTURY]
en: 6th
ta: 6வது

[ctx: CENTURY]
en: 7th
ta: 7வது

[ctx: CENTURY]
en: 8th
ta: 8வது

[ctx: CENTURY]
en: 9th
ta: 9வது

en: <default theme>
ta: <இயல்புநிலை தீம்>

en: <p>Notice: By completing and submitting this form, you agree:</p><ul><li>to protect the privacy of living individuals listed on our site;</li><li>and in the text box below, to explain to whom you are related, or to provide us with information on someone who should be listed on our website.</li></ul>
ta: <p>அறிவிப்பு: இந்தப் படிவத்தைப் பூர்த்தி செய்து சமர்ப்பிப்பதன் மூலம், நீங்கள் ஒப்புக்கொள்கிறீர்கள்:</p><ul><li>எங்கள் தளத்தில் பட்டியலிடப்பட்டுள்ள வாழும் நபர்களின் தனியுரிமையைப் பாதுகாக்க;</li><li>மற்றும் கீழே உள்ள உரைப் பெட்டியில் , நீங்கள் யாருடன் தொடர்புடையவர் என்பதை விளக்க, அல்லது எங்கள் இணையதளத்தில் பட்டியலிடப்பட வேண்டிய ஒருவரைப் பற்றிய தகவலை எங்களுக்கு வழங்க.</li></ul>

note: I18N: URL = web address
en: A URL
ta: URL

note: I18N: Description of the “RelationshipsChart” module
en: A chart displaying relationships between two individuals.
ta: இரண்டு நபர்களுக்கிடையேயான உறவுகளைக் காட்டும் விளக்கப்படம்.

note: I18N: Description of the “FamilyBookChart” module
en: A chart of an individual’s ancestors and descendants, as a family book.
ta: ஒரு குடும்ப புத்தகமாக, ஒரு தனிநபரின் மூதாதையர்கள் மற்றும் சந்ததியினரின் விளக்கப்படம்.

note: I18N: Description of the “CompactTreeChart” module
en: A chart of an individual’s ancestors, as a compact tree.
ta: ஒரு தனிநபரின் குடும்ப வம்சாவளியை சுருக்கமாகக் காட்டும் வரைபடம்.

note: I18N: Description of the “PedigreeChart” module
en: A chart of an individual’s ancestors, formatted as a tree.
ta: ஒரு தனிநபரின் குடும்ப வம்சாவளியை காட்டும் வரைபடம்.

note: I18N: Description of the “AncestorsChart” module
en: A chart of an individual’s ancestors.
ta: ஒரு தனிநபரின் முன்னோர்களின் விளக்கப்படம்.

note: I18N: Description of the “DescendancyChart” module
en: A chart of an individual’s descendants.
ta: ஒரு நபரின் சந்ததியினரின் விளக்கப்படம்.

note: I18N: Description of the “LifespansChart” module
en: A chart of individuals’ lifespans.
ta: தனிநபர்களின் ஆயுட்காலம் பற்றிய விளக்கப்படம்.

en: A child may have more than one set of parents. The relationship between the child and the parents can be biological, legal, or based on local culture and tradition. If no pedigree is specified, then a biological relationship will be assumed.
ta: ஒரு குழந்தைக்கு ஒன்றுக்கு மேற்பட்ட பெற்றோர்கள் இருக்கலாம். குழந்தைக்கும் பெற்றோருக்கும் இடையிலான உறவு உயிரியல், சட்டபூர்வமானது அல்லது உள்ளூர் கலாச்சாரம் மற்றும் பாரம்பரியத்தின் அடிப்படையில் இருக்கலாம். எந்த வம்சாவளியும் குறிப்பிடப்படவில்லை என்றால், ஒரு உயிரியல் உறவு கருதப்படும்.

note: I18N: Description of a “Data fix” module
en: A common error is to have multiple links to the same record, for example listing the same child more than once in a family record.
ta: ஒரு பொதுவான பிழை ஒரே பதிவுக்கு பல இணைப்புகளைக் கொண்டிருப்பது, எடுத்துக்காட்டாக ஒரே குழந்தையை ஒரு குடும்ப பதிவில் ஒன்றுக்கு மேற்பட்ட முறை பட்டியலிடுவது.

note: I18N: Description of the “Fan Chart” module
en: A fan chart of an individual’s ancestors.
ta: ஒரு தனிநபரின் முன்னோர்களின் விசிறி விளக்கப்படம்.

en: A file on the server
ta: சர்வரில் ஒரு கோப்பு

en: A file on your computer
ta: உங்கள் கணினியில் உள்ள கோப்பு

note: I18N: Description of the “My page” module
en: A greeting message and useful links for a user.
ta: ஒரு வாழ்த்துச் செய்தி மற்றும் பயனருக்கு பயனுள்ள இணைப்புகள்.

note: I18N: Description of the “Home page” module
en: A greeting message for site visitors.
ta: தள பார்வையாளர்களுக்கு ஒரு வாழ்த்து செய்தி.

note: I18N: Description of the “Contact information” module
en: A link to the site contacts.
ta: தள தொடர்புகளுக்கான இணைப்பு.

note: I18N: Description of the “webtrees” module
en: A link to the webtrees home page.
ta: வெப்ட்ரீஸ்(webtrees) முகப்புப் பக்கத்திற்கான இணைப்பு.

note: I18N: Description of the “Branches” module
en: A list of branches of a family.
ta: ஒரு குடும்பத்தின் கிளைகளின் பட்டியல்.

note: I18N: Description of the “Pending changes” module
en: A list of changes that need to be reviewed by a moderator, and email notifications.
ta: மதிப்பீட்டாளரால் மதிப்பாய்வு செய்யப்பட வேண்டிய மாற்றங்களின் பட்டியல் மற்றும் மின்னஞ்சல் அறிவிப்புகள்.

note: I18N: Description of the “Families” module
en: A list of families.
ta: குடும்பங்களின் பட்டியல்.

note: I18N: Description of the “FAQ” module
en: A list of frequently asked questions and answers.
ta: அடிக்கடி கேட்கப்படும் கேள்விகள் மற்றும் பதில்களின் பட்டியல்.

note: I18N: Description of the “Individuals” module
en: A list of individuals.
ta: தனிநபர்களின் பட்டியல்.

note: I18N: Description of the “Locations” module
en: A list of locations.
ta: இடங்களின் பட்டியல்.

note: I18N: Description of the “Media objects” module
en: A list of media objects.
ta: ஊடக பொருள்களின் பட்டியல்.

note: I18N: Description of the “Recent changes” module
en: A list of records that have been updated recently.
ta: சமீபத்தில் புதுப்பிக்கப்பட்ட பதிவுகளின் பட்டியல்.

note: I18N: Description of the “Repositories” module
en: A list of repositories.
ta: களஞ்சியங்களின் பட்டியல்.

note: I18N: Description of the “Shared notes” module
en: A list of shared notes.
ta: பகிரப்பட்ட குறிப்புகளின் பட்டியல்.

note: I18N: Description of the “Sources” module
en: A list of sources.
ta: ஆதாரங்களின் பட்டியல்.

note: I18N: Description of the “Submitters” module
en: A list of submitters.
ta: சமர்ப்பித்தவர்களின் பட்டியல்.

note: I18N: Description of “Research tasks” module
en: A list of tasks and activities that are linked to the family tree.
ta: குடும்ப மரத்துடன் இணைக்கப்பட்ட பணிகள் மற்றும் செயல்பாடுகளின் பட்டியல்.

note: I18N: Description of the “Yahrzeiten” module. A “Hebrew death” is a death where the date is recorded in the Hebrew calendar.
en: A list of the Hebrew death anniversaries that will occur in the near future.
ta: எதிர்காலத்தில் நிகழவிருக்கும் எபிரேய மரண ஆண்டுவிழாக்களின் பட்டியல்.

note: I18N: Description of the “On this day” module
en: A list of the anniversaries that occur today.
ta: இன்று நடக்கும் ஆண்டுவிழாக்களின் பட்டியல்.

note: I18N: Description of the “Upcoming events” module
en: A list of the anniversaries that will occur in the near future.
ta: எதிர்காலத்தில் நிகழவிருக்கும் ஆண்டுவிழாக்களின் பட்டியல்.

note: I18N: Description of the “Top given names” module
en: A list of the most popular given names.
ta: மிகவும் பிரபலமான கொடுக்கப்பட்ட பெயர்களின் பட்டியல்.

note: I18N: Description of the “Top surnames” module
en: A list of the most popular surnames.
ta: மிகவும் பிரபலமான குடும்பப்பெயர்களின் பட்டியல்.

note: I18N: Description of the “Most viewed pages” module
en: A list of the pages that have been viewed the most number of times.
ta: அதிக முறை பார்க்கப்பட்ட பக்கங்களின் பட்டியல்.

note: I18N: Description of the “Who is online” module
en: A list of users and visitors who are currently online.
ta: தற்போது ஆன்லைனில் இருக்கும் பயனர்கள் மற்றும் பார்வையாளர்களின் பட்டியல்.

en: A media object is a record in the family tree which contains information about a media file. This information may include a title, a copyright notice, a transcript, privacy restrictions, etc. The media file, such as the photo or video, can be stored locally (on this webserver) or remotely (on a different webserver).
ta: மீடியா ஆப்ஜெக்ட் என்பது குடும்ப மரத்தில் உள்ள ஒரு பதிவாகும், இது ஒரு மீடியா கோப்பு பற்றிய தகவல்களைக் கொண்டுள்ளது. இந்த தகவலில் ஒரு தலைப்பு, பதிப்புரிமை அறிவிப்பு, ஒரு டிரான்ஸ்கிரிப்ட், தனியுரிமை கட்டுப்பாடுகள் போன்றவை இருக்கலாம். புகைப்படம் அல்லது வீடியோ போன்ற மீடியாக் கோப்பை உள்ளமைவாக (இந்த வலைசேவையகத்தில்) அல்லது தொலைநிலையாக (வேறு வெப்சர்வரில்) சேமிக்கலாம்.

note: I18N: %1$s is a real-name, %2$s is a username, %3$s is an email address
en: A new user (%1$s) has requested an account (%2$s) and verified an email address (%3$s).
ta: ஒரு புதிய பயனர் (%1$s) ஒரு கணக்கைக் (%2$s) கோரியுள்ளார் மற்றும் ஒரு மின்னஞ்சல் முகவரியை (%3$s) உறுதிப்படுத்தியுள்ளார்.

en: A new version of webtrees is available.
ta: வெப்ட்ரீஸின் புதிய பதிப்பு கிடைக்கிறது.

en: A password reset link has been sent to “%s”.
ta: கடவுச்சொல் மீட்டமைப்பு இணைப்பு "%s" -க்கு அனுப்பப்பட்டுள்ளது.

note: I18N: Description of the “Journal” module
en: A private area to record notes or keep a journal.
ta: குறிப்புகளைப் பதிவு செய்ய அல்லது ஒரு குறிப்பேட்டை வைத்திருக்க ஒரு தனியார் பகுதி.

note: I18N: %s is a server name/URL
en: A prospective user has registered with webtrees at %s.
ta: ஒரு வருங்கால பயனர் %s இல் webtrees இல் பதிவு செய்துள்ளார்.

note: I18N: Description of the “Pedigree” module
en: A report of an individual’s ancestors, formatted as a tree.
ta: ஒரு தனிநபரின் மூதாதையர்களின் அறிக்கை, ஒரு மரமாக வடிவமைக்கப்பட்டுள்ளது.

note: I18N: Description of the “Ancestors” module
en: A report of an individual’s ancestors, in a narrative style.
ta: ஒரு தனிநபரின் மூதாதையர்களின் அறிக்கை, ஒரு கதை பாணியில்.

note: I18N: Description of the “Descendants” module
en: A report of an individual’s descendants, in a narrative style.
ta: ஒரு தனிநபரின் வாரிசுகளின் அறிக்கை, ஒரு கதை பாணியில்.

note: I18N: Description of the “Individual” module
en: A report of an individual’s details.
ta: ஒரு தனிநபரின் விவரங்களின் அறிக்கை.

en: A report of facts which are supported by a given source.
ta: கொடுக்கப்பட்ட மூலத்தால் ஆதரிக்கப்படும் உண்மைகளின் அறிக்கை.

note: I18N: Description of the “Family” module
en: A report of family members and their details.
ta: குடும்ப உறுப்பினர்களின் அறிக்கை மற்றும் அவர்களின் விவரங்கள்.

note: I18N: Description of the “Deaths” module
en: A report of individuals who died in a given time or place.
ta: ஒரு குறிப்பிட்ட நேரத்தில் அல்லது இடத்தில் இறந்த தனிநபர்களின் அறிக்கை.

note: I18N: Description of the “Occupations” module
en: A report of individuals who had a given occupation.
ta: கொடுக்கப்பட்ட தொழிலைக் கொண்டிருந்த தனிநபர்களின் அறிக்கை.

note: I18N: Description of the “Births” module
en: A report of individuals who were born in a given time or place.
ta: ஒரு குறிப்பிட்ட நேரத்தில் அல்லது இடத்தில் பிறந்த நபர்களின் அறிக்கை.

note: I18N: Description of the “Cemeteries” module
en: A report of individuals who were buried in a given place.
ta: கொடுக்கப்பட்ட இடத்தில் புதைக்கப்பட்ட நபர்களின் அறிக்கை.

note: I18N: Description of the “Marriages” module
en: A report of individuals who were married in a given time or place.
ta: ஒரு குறிப்பிட்ட நேரத்தில் அல்லது இடத்தில் திருமணம் செய்த நபர்களைப் பற்றிய அறிக்கை.

note: I18N: Description of the “Changes” module
en: A report of recent and pending changes.
ta: சமீபத்திய மற்றும் நிலுவையில் உள்ள மாற்றங்கள் பற்றிய அறிக்கை.

note: I18N: Description of the “Related families”
en: A report of the families that are closely related to an individual.
ta: ஒரு தனிநபருடன் நெருங்கிய தொடர்புடைய குடும்பங்களின் அறிக்கை.

note: I18N: Description of the “Related individuals” module
en: A report of the individuals that are closely related to an individual.
ta: ஒரு தனிநபருடன் நெருங்கிய தொடர்புடைய குடும்பங்களின் அறிக்கை.

note: I18N: Description of the “Source” module
en: A report of the information provided by a source.
ta: ஒரு மூலத்தால் வழங்கப்பட்ட தகவலின் அறிக்கை.

note: I18N: Description of the “Missing data”
en: A report of the information that is missing for an individual and their relatives.
ta: ஒரு தனிநபர் மற்றும் அவரது உறவினர்களுக்கு விடுபட்ட தகவலின் அறிக்கை.

note: I18N: Description of the “Vital records” module. “Vital records” are life events - birth/marriage/death
en: A report of vital records for a given date or place.
ta: கொடுக்கப்பட்ட தேதி அல்லது இடத்திற்கான முக்கிய பதிவுகளின் அறிக்கை.

note: I18N: Description of the “Family navigator” module
en: A sidebar showing an individual’s close families and relatives.
ta: ஒரு நபரின் நெருங்கிய குடும்பங்கள் மற்றும் உறவினர்களைக் காட்டும் பக்கப்பட்டை.

note: I18N: Description of the “Extra information” module
en: A sidebar showing non-genealogy information about an individual.
ta: ஒரு தனிநபரைப் பற்றிய பரம்பரை அல்லாத தகவல்களைக் காட்டும் பக்கப்பட்டை.

note: I18N: Description of the “Descendants” module
en: A sidebar showing the descendants of an individual.
ta: ஒரு தனிநபரின் சந்ததியினரைக் காட்டும் பக்கப்பட்டை.

note: I18N: Description of the “Families” module
en: A tab showing the close relatives of an individual.
ta: ஒரு தனிநபரின் நெருங்கிய உறவினர்களைக் காட்டும் தாவல்.

note: I18N: Description of the “Facts and events” module
en: A tab showing the facts and events of an individual.
ta: ஒரு தனிநபரின் உண்மைகள் மற்றும் நிகழ்வுகளைக் காட்டும் தாவல்.

note: I18N: Description of the “Media” module
en: A tab showing the media objects linked to an individual.
ta: ஒரு தனிநபருடன் இணைக்கப்பட்ட மீடியா பொருட்களைக் காட்டும் தாவல்.

note: I18N: Description of the “Notes” module
en: A tab showing the notes attached to an individual.
ta: ஒரு தனிநபருடன் இணைக்கப்பட்ட குறிப்புகளைக் காட்டும் தாவல்.

note: I18N: Description of the “Sources” module
en: A tab showing the sources linked to an individual.
ta: ஒரு தனிநபருடன் இணைக்கப்பட்ட மீடியா பொருட்களைக் காட்டும் தாவல்.

note: I18N: Description of the “TimelineChart” module
en: A timeline displaying individual events.
ta: தனிப்பட்ட நிகழ்வுகளைக் காட்டும் காலவரிசை.

en: A user will not be able to sign in until both “email verified” and “approved by administrator” are selected.
ta: "மின்னஞ்சல் சரிபார்க்கப்பட்டது" மற்றும் "நிர்வாகியால் அங்கீகரிக்கப்பட்டது" ஆகிய இரண்டும் தேர்ந்தெடுக்கப்படும் வரை ஒரு பயனர் உள்நுழைய முடியாது.

note: I18N: Location of an LDS church temple
en: Aba, Nigeria
ta: அபா, நைஜீரியா

[ctx: Abbreviation for Persian month: Aban]
en: Aban
ta: அபான்

[ctx: GENITIVE]
note: I18N: 8th month in the Persian/Jalali calendar
en: Aban
ta: அபான்

[ctx: INSTRUMENTAL]
note: I18N: 8th month in the Persian/Jalali calendar
en: Aban
ta: அபான்

[ctx: LOCATIVE]
note: I18N: 8th month in the Persian/Jalali calendar
en: Aban
ta: அபான்

[ctx: NOMINATIVE]
note: I18N: 8th month in the Persian/Jalali calendar
en: Aban
ta: அபான்

note: I18N: A configuration setting
en: Abbreviate place names
ta: சுருக்கமான இடப் பெயர்கள்

en: Abbreviation
ta: சுருக்கம்

en: Accept
ta: ஏற்றுக்கொள்

en: Accept all changes
ta: எல்லா மாற்றங்களையும் ஏற்றுக்கொள்

en: Access level
ta: அணுகல் நிலை

en: Access to family trees
ta: குடும்ப மரங்களுக்கான அணுகல்

en: Action
ta: செயல்

en: Add
ta: சேர்

en: Add %s to the clippings cart
ta: கிளிப்பிங்ஸ் பெட்டகத்தில் %s -ஐச் சேர்

en: Add a brother
ta: ஒரு சகோதரனைச் சேர்

en: Add a child
ta: ஒரு குழந்தையைச் சேர்

en: Add a child to create a one-parent family
ta: ஒரு பெற்றோர் குடும்பத்தை உருவாக்க ஒரு குழந்தையைச் சேர்க்கவும்

en: Add a daughter
ta: ஒரு மகளைச் சேர்

en: Add a fact
ta: உண்மையைச் சேர்

en: Add a father
ta: ஒரு தந்தையைச் சேர்

en: Add a favorite
ta: பிடித்ததைச் சேர்க்கவும்

en: Add a husband
ta: கணவனைச் சேர்க்கவும்

en: Add a husband using an existing individual
ta: ஏற்கனவே இருக்கும் நபரைப் பயன்படுத்தி கணவரைச் சேர்க்கவும்

en: Add a journal entry
ta: ஒரு நாட்குறிப்பு உள்ளீட்டைச் சேர்க்கவும்

en: Add a media file
ta: மீடியாக் கோப்பைச் சேர்

en: Add a media object
ta: மீடியா பொருளை சேர்

en: Add a mother
ta: ஒரு தாயைச் சேர்க்கவும்

en: Add a name
ta: பெயரைச் சேர்

en: Add a news article
ta: செய்திக் கட்டுரையைச் சேர்க்கவும்

en: Add a note
ta: குறிப்பைச் சேர்

en: Add a sibling
ta: ஒரு உடன்பிறப்பைச் சேர்க்கவும்

en: Add a sister
ta: ஒரு சகோதரியைச் சேர்க்கவும்

en: Add a son
ta: ஒரு மகனைச் சேர்

en: Add a source citation
ta: மூல மேற்கோளைச் சேர்க்கவும்

en: Add a spouse
ta: துணைவர் சேர்க்கவும்

en: Add a story
ta: ஒரு கதையைச் சேர்க்கவும்

en: Add a user
ta: பயனரைச் சேர்

en: Add a wife
ta: மனைவியைச் சேர்க்கவும்

en: Add a wife using an existing individual
ta: ஏற்கனவே உள்ள நபரைப் பயன்படுத்தி மனைவியைச் சேர்க்கவும்

note: I18N: FAQ = “Frequently Asked Question”
en: Add an FAQ
ta: அடிக்கடி கேட்கப்படும் கேள்விகளைச் சேர்க்கவும்

en: Add from clipboard
ta: கிளிப்போர்டில் இருந்து சேர்க்கவும்

en: Add individuals
ta: தனிநபர்களைச் சேர்க்கவும்

en: Add marriage details
ta: திருமண விவரங்களைச் சேர்க்கவும்

note: I18N: Name of a module
en: Add missing death records
ta: விடுபட்ட இறப்பு பதிவுகளைச் சேர்க்கவும்

en: Add more fields
ta: மேலும் புலங்களைச் சேர்க்கவும்

en: Address
ta: முகவரி

en: Address line 1
ta: முகவரி வரி 1

en: Address line 2
ta: முகவரி வரி 2

en: Address line 3
ta: முகவரி வரி 3

en: Addresses
ta: முகவரிகள்

en: Administrative ID
ta: நிர்வாக ஐடி

en: Administrator
ta: நிர்வாகி

en: Administrator account
ta: நிர்வாகி கணக்கு

en: Administrator comments on user
ta: பயனர் மீது நிர்வாகி கருத்துகள்

en: Administrators
ta: நிர்வாகிகள்

[ctx: Female pedigree]
en: Adopted
ta: தத்தெடுக்கப்பட்டது

[ctx: Male pedigree]
en: Adopted
ta: தத்தெடுக்கப்பட்டது

[ctx: Pedigree]
en: Adopted
ta: தத்தெடுக்கப்பட்டது

en: Adopted by both parents
ta: இரு பெற்றோர்களாலும் தத்தெடுக்கப்பட்டது

en: Adopted by father
ta: தந்தையால் தத்தெடுக்கப்பட்டது

en: Adopted by mother
ta: தாயால் தத்தெடுக்கப்பட்டது

en: Adopted name
ta: தத்தெடுத்த பெயர்

en: Adoption
ta: தத்தெடுப்பு

en: Adoption of a brother
ta: சகோதரனை தத்தெடுப்பு

en: Adoption of a child
ta: குழந்தையை தத்தெடுப்பு

en: Adoption of a daughter
ta: பெண் குழந்தையை தத்தெடுப்பு

en: Adoption of a grandchild
ta: பேரக்குழந்தையை தத்தெடுப்பு

en: Adoption of a granddaughter
ta: பேத்தியை தத்தெடுப்பு

[ctx: daughter’s daughter]
en: Adoption of a granddaughter
ta: பெண் குழந்தையை தத்தெடுப்பு

[ctx: son’s daughter]
en: Adoption of a granddaughter
ta: பெண் குழந்தையை தத்தெடுப்பு

en: Adoption of a grandson
ta: பேரக்குழந்தையை தத்தெடுப்பு

[ctx: daughter’s son]
en: Adoption of a grandson
ta: பேரனை தத்தெடுப்பு

[ctx: son’s son]
en: Adoption of a grandson
ta: பேரனை தத்தெடுப்பு

en: Adoption of a half-brother
ta: ஒன்றுவிட்ட சகோதரனை தத்தெடுப்பு

en: Adoption of a sibling
ta: உடன்பிறப்பு தத்தெடுப்பு

en: Adoption of a sister
ta: சகோதரியின் தத்தெடுப்பு

en: Adoption of a son
ta: மகன் தத்தெடுப்பு

en: Adoptive parents
ta: தத்தெடுக்கப்பட்ட பெற்றோர்

en: Advanced search
ta: மேம்பட்ட தேடல்

en: Age
ta: வயது

en: Age at birth of child
ta: குழந்தை பிறக்கும் போது வயது

en: Age at which to assume an individual is dead
ta: ஒரு நபர் இறந்துவிட்டார் என்று கருதும் வயது

en: Age between husband and wife
ta: கணவன் மனைவிக்கு இடையேயான வயது

en: Age between siblings
ta: உடன்பிறப்புகளுக்கு இடையிலான வயது

en: Age between wife and husband
ta: மனைவிக்கும் கணவனுக்கும் இடையிலான வயது

en: Age difference
ta: வயது வித்தியாசம்

en: Age in year of first marriage
ta: முதல் திருமணமான வருடத்தில் வயது

en: Age in year of marriage
ta: திருமணமானபோது வயது

en: All
ta: அனைத்தும்

en: All facts and events
ta: அனைத்து உண்மைகள் மற்றும் நிகழ்வுகள்

en: All fields must be completed.
ta: அனைத்து புலங்களும் பூர்த்தி செய்யப்பட வேண்டும்.

en: All individuals
ta: அனைத்து தனிநபர்களும்

en: All modules
ta: அனைத்து தொகுதிகள்

en: All records
ta: அனைத்து பதிவுகள்

en: Alternative spelling of surname
ta: குடும்பப்பெயரின் மாற்று எழுத்தாக்கம்

note: I18N: Description of the “Charts” module
en: An alternative way to display charts.
ta: விளக்கப்படங்களைக் காண்பிப்பதற்கான மாற்று வழி.

note: I18N: Name of a module/report I18N: Name of a module/chart
en: Ancestors
ta: முன்னோர்கள்

en: Anniversary
ta: ஆண்டுவிழா

en: Anniversary calendar
ta: ஆண்டுவிழா காலண்டர்

en: Answer
ta: பதில்

note: I18N: Label for checkbox
en: Apply these preferences to all family trees
ta: இந்த விருப்பங்களை அனைத்து குடும்ப மரங்களுக்கும் பயன்படுத்தவும்

note: I18N: Label for checkbox
en: Apply these preferences to new family trees
ta: இந்த விருப்பங்களை புதிய குடும்ப மரங்களுக்கு பயன்படுத்தவும்

en: Approved
ta: அங்கீகரிக்கப்பட்டது

en: Author
ta: ஆசிரியர்

en: Average age
ta: சராசரி வயது

en: Average age at death
ta: இறப்பின் சராசரி வயது

en: Begins with
ta: உடன் தொடங்குகிறது

en: Birth
ta: பிறப்பு

en: Birth name
ta: இயற்பெயர்

en: Birth of a brother
ta: சகோதரனின் பிறப்பு

en: Birth of a child
ta: குழந்தையின் பிறப்பு

en: Birth of a daughter
ta: மகளின் பிறப்பு

en: Birth of a grandchild
ta: பேரக்குழந்தையின் பிறப்பு

en: Birth of a grandson
ta: பேரன் பிறப்பு

en: Birth of a sibling
ta: உடன்பிறப்பு பிறப்பு

en: Birth of a sister
ta: சகோதரியின் பிறப்பு

en: Birth of a son
ta: மகனின் பிறப்பு

en: Birth parents
ta: பிறந்த பெற்றோர்

en: Birth places
ta: பிறந்த இடங்கள்

note: I18N: Name of a module/report
en: Births
ta: பிறப்புகள்

en: Births by century
ta: நூற்றாண்டுக்கு பிறப்புகள்

en: Block
ta: தொகுதி

en: Blocks
ta: தொகுதிகள்

en: Brother
ta: சகோதரன்

en: Burial of a father
ta: தந்தையின் அடக்கம்

en: Burial of a grandchild
ta: பேரக்குழந்தையின் அடக்கம்

note: I18N: Name of a module
en: Calendar
ta: நாட்காட்டி

en: Categories
ta: வகைகள்

en: Category
ta: வகை

en: Cemetery
ta: இடுகாடு

note: I18N: Type of media object
en: Certificate
ta: சான்றிதழ்

note: I18N: Name of a module/report
en: Changes
ta: மாற்றங்கள்

en: Chart
ta: விளக்கப்படம்

en: Chart type
ta: விளக்கப்பட வகை

en: Check for errors
ta: பிழைகளைச் சரிபார்க்கவும்

en: Child
ta: %s குழந்தை

en: Children
ta: குழந்தைகள்

en: Children in family
ta: குடும்பத்தில் உள்ள குழந்தைகள்

en: Citizenship
ta: குடியுரிமை

en: City
ta: நகரம்

note: I18N: Name of a module
en: Clippings cart
ta: கிளிப்பிங்ஸ் கார்ட்

en: Date of burial
ta: அடக்கம் செய்யப்பட்ட தேதி

en: Day
ta: நாள்

en: Day:
ta: நாள்:

en: Dead
ta: இறந்துபோன

en: Death
ta: இறப்பு

en: Deaths by century
ta: நூற்றாண்டின் படி இறப்புகள்

en: Delete
ta: நீக்கு

en: Details
ta: விவரங்கள்

en: Edit
ta: திருத்து

en: Event
ta: நிகழ்வு

en: Events
ta: நிகழ்வுகள்

note: I18N: Name of a module. Abbreviation for “Frequently Asked Questions”
en: FAQ
ta: அடிக்கடி கேட்கப்படும் கேள்விகள்

en: Fact
ta: தகவல்

en: Fact 1
ta: தகவல் 1

en: Fact 10
ta: தகவல் 10

en: Fact 11
ta: தகவல் 11

en: Fact 12
ta: தகவல் 12

en: Fact 13
ta: தகவல் 13

en: Fact 2
ta: தகவல் 2

en: Fact 3
ta: தகவல் 3

en: Fact 4
ta: தகவல் 4

en: Fact 5
ta: தகவல் 5

en: Fact 6
ta: தகவல் 6

en: Fact 7
ta: தகவல் 7

en: Fact 8
ta: தகவல் 8

en: Fact 9
ta: தகவல் 9

en: Fact or event
ta: தகவல் அல்லது நிகழ்வு

note: I18N: Name of a module/tab on the individual page.
en: Facts and events
ta: தகவல்கள் மற்றும் நிகழ்வுகள்

note: I18N: Name of a module/list I18N: Name of a module
en: Families
ta: குடும்பங்கள்

note: I18N: Name of a module/report
en: Family
ta: குடும்பம்

note: I18N: Name of a module/chart
en: Family book
ta: குடும்ப புத்தகம்

en: Family facts and events
ta: குடும்ப தகவல்கள் மற்றும் நிகழ்வுகள்

en: Family file
ta: குடும்ப கோப்பு

en: Family tree
ta: எனது பரம்பரை

note: I18N: Name of a module/chart
en: Fan chart
ta: விசிறி விளக்கப்படம்

en: Father
ta: தந்தை

en: Fax
ta: தொலைநகல்

en: Female
ta: பெண்

en: Females
ta: பெண்கள்

en: Filename
ta: கோப்பு பெயர்

en: Filter
ta: வடிப்பான்

en: Find duplicates
ta: நகல்களைக் கண்டறியவும்

en: Find other relationships
ta: பிற உறவுகளைக் கண்டறியவும்

en: Folder
ta: கோப்புறை

en: Font
ta: எழுத்துரு

en: Forgot password?
ta: கடவுச்சொல் மறந்தால் ?

en: Format
ta: வடிவம்

en: Frequently asked questions
ta: அடிக்கடி கேட்கப்படும் கேள்விகள்

note: I18N: abbreviation for Friday
en: Fri
ta: வெள்ளி

en: Friday
ta: வெள்ளிக்கிழமை

en: Friend
ta: நண்பர்

[ctx: FEMALE]
en: Friend
ta: தோழி

[ctx: MALE]
en: Friend
ta: தோழன்

en: Gender
ta: பாலினம்

en: Help
ta: உதவி

en: Hide password
ta: கடவுச்சொல்லை மறை

note: I18N: The Arabic/Hijri calendar
en: Hijri
ta: ஹிஜ்ரி

note: I18N: Name of a module
en: Home page
ta: முகப்பு பக்கம்

en: In this month…
ta: இந்த மாதத்தில்…

en: In this year…
ta: இந்த ஆண்டில்…

note: I18N: Name of a country or state
en: India
ta: இந்தியா

note: I18N: Name of a country or state
en: Kuwait
ta: குவைத்

note: I18N: A configuration setting
en: Language
ta: மொழி

en: Languages
ta: மொழிகள்

note: I18N: Name of a country or state
en: Laos
ta: லாவோஸ்

en: Male
ta: ஆண்

en: Males
ta: ஆண்கள்

en: Marriage
ta: திருமணம்

en: Marriage of a brother
ta: சகோதரனின் திருமணம்

en: Marriage of a child
ta: குழந்தையின் திருமணம்

en: Marriage of a daughter
ta: மகளின் திருமணம்

en: Marriage of a father
ta: தந்தையின் திருமணம்

en: Marriage of a grandchild
ta: பேரக்குழந்தையின் திருமணம்

en: Marriage of a granddaughter
ta: பேத்தியின் திருமணம்

en: Marriage of a grandson
ta: பேரனின் திருமணம்

note: I18N: Name of a module/report
en: Marriages
ta: திருமணங்கள்

en: Message
ta: செய்தி

note: I18N: Name of a module I18N: A configuration setting
en: Messages
ta: செய்திகள்

en: Monday
ta: திங்கட்கிழமை

en: Month
ta: மாதம்

en: Mother
ta: தாய்

en: Mother: %s
ta: தாய்: %s

en: Mother’s age
ta: தாயின் வயது

en: My account
ta: என் கணக்கு

en: My family tree
ta: எனது பரம்பரை

en: My individual record
ta: என்னுடைய தனிப்பட்ட பதிவு

note: I18N: Name of a module
en: My page
ta: என் பக்கம்

en: My pages
ta: எனது பக்கங்கள்

en: Name
ta: பெயர்

en: Names
ta: பெயர்கள்

en: Nationality
ta: குடியுரிமை

en: Never married
ta: திருமணமே ஆகாதவர்

en: New data
ta: புதிய தரவு

note: I18N: Name of a module
en: News
ta: செய்தி

note: I18N: Type of media object
en: Newspaper
ta: செய்தித்தாள்

en: Next image
ta: அடுத்த பிம்பம்

en: No
ta: இல்லை

en: No children
ta: குழந்தைகள் இல்லை

en: No duplicates have been found.
ta: நகல்கள் எதுவும் கிடைக்கவில்லை.

en: No errors have been found.
ta: பிழைகள் ஏதும் காணப்படவில்லை.

en: No events exist for the next %s day. | No events exist for the next %s days.
ta[0]: அடுத்த %s நாளுக்கான நிகழ்வுகள் எதுவும் இல்லை.
ta[1]: அடுத்த %s நாட்களுக்கு எந்த நிகழ்வுகளும் இல்லை.

en: No events exist for today.
ta: இன்றைக்கு எந்த நிகழ்வுகளும் இல்லை.

en: No events exist for tomorrow.
ta: நாளைக்கான நிகழ்வுகள் எதுவும் இல்லை.

en: No predefined text
ta: முன் வரையறுக்கப்பட்ட உரை இல்லை

en: No results found
ta: முடிவுகள் எதுவும் கிடைக்கவில்லை

en: No results found.
ta: முடிவுகள் எதுவும் கிடைக்கவில்லை.

en: Note
ta: குறிப்பு

note: I18N: Name of a module
en: Notes
ta: குறிப்புகள்

en: Number of children
ta: குழந்தைகளின் எண்ணிக்கை

en: Nurse
ta: செவிலியர்

en: Occupation
ta: தொழில்

note: I18N: Name of a report
en: Occupations
ta: தொழில்கள்

en: Origin
ta: தோற்றம்

note: I18N: GEDCOM tag _ORIG
en: Original text
ta: அசல் உரை

en: Page %s of %s
ta: பக்கம் %s இன் %s

en: Parents
ta: பெற்றோர்

en: Parent’s age
ta: பெற்றோரின் வயது

note: I18N: A configuration setting
en: Password
ta: கடவுச்சொல்

en: Personal data
ta: தனிப்பட்ட தகவல்

en: Phone
ta: தொலைபேசி

note: I18N: Type of media object
en: Photo
ta: புகைப்படம்

en: Place
ta: இடம்

en: Place list
ta: இட பட்டியல்

en: Place of adoption
ta: தத்தெடுக்கும் இடம்

en: Place of birth
ta: பிறந்த இடம்

en: Place of burial
ta: அடக்கம் செய்யப்பட்ட இடம்

en: Place of death
ta: இறந்த இடம்

en: Place of event
ta: நிகழ்வு இடம்

en: Place of marriage
ta: திருமணம் நடக்கும் இடம்

en: Place of residence
ta: வசிக்கும் இடம்

note: I18N: Name of a module
en: Places
ta: இடங்கள்

en: Play
ta: இயக்கு

en: Postal code
ta: அஞ்சல் குறியீடு

en: Preferences
ta: விருப்பங்கள்

en: Priority
ta: முன்னுரிமை

en: Privacy
ta: தனியுரிமை

note: I18N: Name of a module
en: Privacy policy
ta: தனியுரிமை கொள்கை

note: I18N: Privacy restrictions are set by RESN tags in GEDCOM.
en: Privacy restrictions
ta: தனியுரிமை கட்டுப்பாடுகள்

en: Property
ta: சொத்து

en: Real name
ta: உண்மையான பெயர்

en: Record
ta: பதிவு

en: Records
ta: பதிவுகள்

en: Religion
ta: மதம்

en: Remove
ta: அகற்று

en: Replace
ta: மாற்று

en: Reply
ta: பதில்

en: Request a new password
ta: கடவுச்சொல் வேண்டுகோள்

note: I18N: a restriction on viewing data
en: Restriction
ta: கட்டுப்பாடு

en: Results
ta: முடிவுகள்

en: Saturday
ta: சனிக்கிழமை

note: I18N: Name of a module I18N: A button label.
en: Search
ta: தேடு

en: Select
ta: தேர்ந்தெடு

en: Select a date
ta: ஒரு தேதியைத் தேர்ந்தெடுக்கவும்

en: Send
ta: அனுப்பு

en: Send a message
ta: செய்தி அனுப்பு

en: Share
ta: பகிர்

en: Share the URL
ta: URL ஐப் பகிரவும்

en: Shared note
ta: பகிரப்பட்ட குறிப்பு

note: I18N: Name of a module/list
en: Shared notes
ta: பகிரப்பட்ட குறிப்புகள்

en: She
ta: அவள்

en: She died
ta: அவள் இறந்து போனாள்

en: Show
ta: காட்டு

en: Show parents
ta: பெற்றோரைக் காட்டு

en: Show password
ta: கடவுச்சொல்லை காட்டவும்

en: Show photos
ta: புகைப்படங்களைக் காட்டு

en: Show residences
ta: குடியிருப்புகளைக் காட்டு

en: Show spouses
ta: வாழ்க்கைத் துணைகளைக் காட்டு

note: I18N: label for a yes/no option
en: Show the date and time
ta: தேதி மற்றும் நேரத்தைக் காட்டு

en: Show the date and time of update
ta: புதுப்பிக்கப்பட்ட தேதி மற்றும் நேரத்தைக் காட்டு

en: Sibling
ta: உடன்பிறப்பு

en: Siblings
ta: உடன்பிறந்தவர்கள்

en: Sidebar
ta: பக்கப்பட்டி

en: Sidebars
ta: பக்கப்பட்டிகள்

note: I18N: Name of a module
en: Sign in
ta: புகுபதிகை

en: Sign out
ta: வெளியேறு

en: Signature
ta: கையெழுத்து

note: I18N: Name of a country or state
en: Singapore
ta: சிங்கப்பூர்

en: Sister
ta: சகோதரி

en: Son
ta: மகன்

en: Stop
ta: நிறுத்து

en: Thursday
ta: வியாழக்கிழமை

en: Time
ta: நேரம்

en: Time of birth
ta: பிறந்த நேரம்

en: Time of birth and time of death
ta: பிறந்த நேரம் மற்றும் இறப்பு நேரம்

en: Time of death
ta: இறந்த நேரம்

en: Time of last change
ta: கடைசி மாற்றத்தின் நேரம்

en: Time of status change
ta: நிலை மாற்றத்தின் நேரம்

note: I18N: A configuration setting
en: Time zone
ta: நேரம் மண்டலம்

note: I18N: Name of a module/chart
en: Timeline
ta: காலவரிசை

en: Title
ta: தலைப்பு

note: I18N: i.e. most popular given name.
en: Top given name
ta: முதன்மையான பெயர்

note: I18N: Name of a module. Top=Most common
en: Top given names
ta: முதன்மையான பெயர்கள்

note: I18N: i.e. most popular surname.
en: Top surname
ta: முதன்மையான குடும்பப்பெயர்

note: I18N: Name of a module. Top=Most common
en: Top surnames
ta: முதன்மையான குடும்பப்பெயர்கள்

en: Total
ta: மொத்தம்

en: Total accepted changes:
ta: ஏற்றுக்கொள்ளப்பட்ட மொத்த மாற்றங்கள்:

en: Total births
ta: மொத்த பிறப்புகள்

en: Total dead
ta: மொத்த இறப்பு

en: Total deaths
ta: மொத்த இறப்புகள்

en: Total divorces
ta: மொத்த விவாகரத்துகள்

en: Total events
ta: மொத்த நிகழ்வுகள்

en: Total families
ta: மொத்த குடும்பங்கள்

en: Total females
ta: மொத்த பெண்கள்

en: Total given names
ta: கொடுக்கப்பட்ட மொத்த பெயர்கள்

en: Total individuals
ta: மொத்த நபர்கள்

en: Total living
ta: மொத்தம் வாழ்பவர்கள்

en: Total males
ta: மொத்த ஆண்கள்

en: Total marriages
ta: மொத்த விவாகங்கள்

en: Total pending changes:
ta: நிலுவையில் உள்ள மொத்த மாற்றங்கள்:

en: Total surnames
ta: மொத்த குடும்பப்பெயர்கள்

en: Total users
ta: மொத்த பயனர்கள்

en: Tuesday
ta: செவ்வாய்கிழமை

en: Type
ta: வகை

en: Type of event
ta: நிகழ்வின் வகை

en: Type of fact
ta: உண்மையின் வகை

en: Type of identification number
ta: அடையாள எண் வகை

en: Type of location
ta: இடத்தின் வகை

en: Type of marriage
ta: திருமண வகை

en: Type of name
ta: பெயர் வகை

en: Type of reference number
ta: குறிப்பு எண்ணின் வகை

en: Type of research task
ta: ஆராய்ச்சி பணியின் வகை

note: I18N: Name of a country or state
en: Unknown
ta: அறியப்படாதது

en: Update
ta: புதுப்பி

en: Update all
ta: அனைத்தையும் புதுப்பிக்கவும்

en: User
ta: பயனர்

note: I18N: A configuration setting
en: Username
ta: பயனர் பெயர்

en: Users
ta: பயனர்கள்

en: Version
ta: பதிப்பு

note: I18N: Type of media object
en: Video
ta: வீடியோ

en: View this family
ta: இந்த குடும்பத்தை பார்வையிடுங்கள்

note: I18N: Listbox entry; name of a role
en: Visitor
ta: பார்வையாளர்

en: Website
ta: இணையதளம்

en: Wednesday
ta: புதன்கிழமை

en: Wife
ta: மனைவி

en: World
ta: உலகம்

en: Year
ta: வருடம்

en: Year:
ta: வருடம்:

note: I18N: A button label.
en: delete
ta: நீக்கு

note: I18N: A button label.
en: download
ta: பதிவிறக்க

en: edit
ta: திருத்து

en: elder brother
ta: அண்ணன்

en: elder sibling
ta: மூத்த உடன்பிறப்பு

en: elder sister
ta: அக்கா

en: ex-husband
ta: முன்னாள் கணவர்

en: ex-spouse
ta: முன்னாள் வாழ்க்கைத் துணை

en: ex-wife
ta: முன்னாள் மனைவி

en: facts
ta: உண்மைகள்

en: father
ta: தந்தை

note: I18N: A button label, first page
en: first
ta: முதல் பக்கம்

en: first cousin
ta: முதல் உறவினர்

en: online
ta: இணைப்பில்

en: parent
ta: பெற்றோர்

en: partner
ta: துணைவர்

en: records
ta: பதிவேடுகளை

note: I18N: Type of location hierarchy
en: religious
ta: மதம் சார்ந்த

note: I18N: A name taken when entering a religion or a religious order
en: religious name
ta: சமயப் பெயர்

note: I18N: A button label.
en: replace
ta: மாற்று

en: right
ta: வலது

note: I18N: A button label.
en: save
ta: சேமி

note: I18N: A button label.
en: search
ta: தேடு

note: I18N: select all (of a list of options)
en: select all
ta: அனைத்தையும் தெரிவுசெய்

note: I18N: select none (of a list of options)
en: select none
ta: எதையும் தேர்ந்தெடுக்க வேண்டாம்

en: seventh cousin
ta: ஏழாவது உறவினர்

en: show
ta: காட்டு

note: I18N: An option in a list-box
en: show changes made in webtrees
ta: வெப்ட்ரீகளில் செய்யப்பட்ட மாற்றங்களைக் காட்டு

note: I18N: An option in a list-box
en: show changes recorded in the genealogy data
ta: மரபியல் தரவுகளில் பதிவு செய்யப்பட்ட மாற்றங்களைக் காட்டு

note: I18N: button label
en: show more
ta: மேலும் காட்ட

en: show the chart
ta: விளக்கப்படத்தைக் காட்டு

en: sibling
ta: உடன்பிறப்பு

note: I18N: A button label.
en: sign in
ta: புகுபதிகை

note: I18N: A button label.
en: sign out
ta: விடுபதிகை

en: sister
ta: தங்கை

en: sixth cousin
ta: ஆறாவது உறவினர்

en: son
ta: மகன்

note: I18N: An option in a list-box
en: sort by date
ta: தேதியின்படி வரிசைப்படுத்தவும்

note: I18N: A button label.
en: sort by date of birth
ta: பிறந்த தேதியின்படி வரிசைப்படுத்தவும்

en: sort by date of death
ta: இறந்த தேதி வாரியாக வரிசைப்படுத்து

note: I18N: A button label.
en: sort by date of marriage
ta: திருமண தேதி வாரியாக வரிசைப்படுத்து

note: I18N: An option in a list-box
en: sort by date, newest first
ta: தேதி வாரியாக வரிசைப்படுத்து, புதியது முதல்

note: I18N: An option in a list-box
en: sort by date, oldest first
ta: தேதியின்படி வரிசைப்படுத்தவும், பழையது முதலில்

note: I18N: An option in a list-box
en: sort by name
ta: பெயரால் வரிசைப்படுத்துங்கள்

en: spouse
ta: வாழ்க்கைத் துணை

[ctx: father’s wife]
en: step-mother
ta: மாற்றாந்தாய்

en: tenth cousin
ta: பத்தாவது உறவினர்

[ctx: FEMALE]
en: tenth cousin
ta: பத்தாவது உறவினர்

note: I18N: reflexive pronoun - gender neutral version of himself/herself
en: themself
ta: தங்களை

[ctx: MALE]
note: I18N: A Spanish relationship name, such as third great-nephew
en: third %s
ta: மூன்றாவது %s

en: twin brother
ta: இரட்டை சகோதரர்

en: twin sibling
ta: இரட்டை உடன்பிறப்பு

en: twin sister
ta: இரட்டை சகோதரி

[ctx: father’s brother]
en: uncle
ta: பெரியப்பா/சித்தப்பா

en: unlimited
ta: எல்லையற்ற

note: I18N: Quality of source information - GEDCOM tag “QUAY 0”
en: unreliable evidence
ta: நம்பமுடியாத ஆதாரம்

en: up
ta: மேலே

en: update
ta: புதுப்பி

note: I18N: A button label.
en: upload
ta: பதிவேற்ற

note: I18N: A button label.
en: view
ta: பார்வையீடு

en: visitors
ta: பார்வையாளர்கள்

[ctx: FEMALE]
en: was born
ta: பிறந்தாள்

[ctx: MALE]
en: was born
ta: பிறந்தான்

en: webtrees cannot create thumbnails for this file format.
ta: இந்த கோப்பு வடிவத்திற்கான சிறுபடங்களை webtrees உருவாக்க முடியாது.

en: webtrees does not recognise this file format.
ta: webtrees இந்த கோப்பு வடிவத்தை அங்கீகரிக்கவில்லை.

en: webtrees message
ta: webtrees செய்தி

en: webtrees needs a database to store your genealogy data.
ta: உங்கள் பரம்பரைத் தரவைச் சேமிக்க webtrees க்கு ஒரு தரவுத்தளம் தேவை.

note: I18N: Help text for the “Messages” site configuration setting
en: webtrees needs to send emails, such as password reminders and website notifications.
ta: கடவுச்சொல் நினைவூட்டல்கள் மற்றும் இணையதள அறிவிப்புகள் போன்ற மின்னஞ்சல்களை webtrees அனுப்ப வேண்டும்.

en: webtrees sends emails with no storage
ta: webtrees எந்த சேமிப்பகமும் இல்லாமல் மின்னஞ்சல்களை அனுப்புகிறது

en: wife
ta: மனைவி

en: years
ta: ஆண்டுகள்

en: yes
ta: ஆம்

note: I18N: [you should check that:] ...
en: you can connect to the database using other applications, such as phpmyadmin
ta: phpmyadmin போன்ற பிற பயன்பாடுகளைப் பயன்படுத்தி நீங்கள் தரவுத்தளத்துடன் இணைக்க முடியும்

en: younger brother
ta: தம்பி

en: younger sibling
ta: இளைய உடன்பிறப்பு

en: younger sister
ta: தங்கை

en: “%s“ has been copied to the clipboard.
ta: “%s” கிளிப்போர்டுக்கு நகலெடுக்கப்பட்டது.

note: I18N: %s is the name of a genealogy record
en: “%s” has been deleted.
ta: “%s” நீக்கப்பட்டது.
